May hut bui dung pin Makita DCL180SYW (18V)
Thông số kỹ thuật:
Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180SYW
Max sealed suction     3.6kPa
Peak air volume     1.3m³/min
Container volume
- Dust     650ml
Overall dimensions     476mm
Net weight     1.2kg
Voltage     18V
Hãng sản xuất Makita
Bảo hành: 6 tháng
*Catalogue dụng cụ điện Makita
Price: 2.963.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Điểm đáng chú ý của dòng Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180SYW
Hoạt động với điện thế pin 18V - dòng pin li-on không dây khắc phục những khó khăn trong việc di chuyển của dòng máy hút bụi dùng điện. Ngoài ra đây còn là một dòng sản phẩm có sức hút mạnh mẽ và hoạt động cực kỳ êm ái phù hợp với công việc gia đình, phòng ngủ cho em bé, phòng đọc sách,...
Tại sao nên mua Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW 18V
Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW giá rẻ
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065845
83 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội