May nen khi 500L Jetman PK-200500 (20HP)
Máy nén khí dây đai Jetman PK-200500
Model: PK-200500
Điện áp 380V/50Hz
Công suất 20HP/15KW
Dung tích 500lít
Lưu lượng khí nén  2000 lít/phút
Áp suất nén 8Bar
Hãng sản xuất Jetman china
Bảo hành 12 tháng
Price: 49.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy nén khí Jetman PK-200500 là máy nén khí piston có công suất 20HP (tương đương 15KW), dung tích bình chứa 500 lít và điện áp 380V, với khả năng lưu lượng khí đạt khoảng 2000 lít/phút và áp lực nén 8 bar. Máy được thiết kế để phục vụ các công việc yêu cầu lượng khí nén lớn và hoạt động ổn định trong công nghiệp, sử dụng động cơ dây đai, sử dụng mô tơ quấn dây đồng bền bỉ và có các tính năng an toàn như rơ le cảm biến áp suất và van xả tự động.
Ứng dụng của máy nén khí Jetman 500 lít 20hp PK-200500
đại lý bán máy nén khí dây đai Jetman tại Hà Nội HCM
Đặc điểm của máy nén khí Jetman 500 lít 20hp PK-200500
cửa hàng bán máy nén khí dây đai Jetman tại Hà Nội HCM
Cấu tạo của máy nén khí Jetman 500 lít 20hp PK-200500
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065476
100 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội