May nen khi 300L HYUNDAI HD100-300 (15HP)
Máy nén khí 300L HYUNDAI HD100-300 (15HP)
Điện áp 380 V/ 50Hz
Công suất  15 HP
Vòng tua 750 vòng/ phút
Đầu nén khí 3 pít tông x 100 mm
Áp suất làm việc 8 Bar
Lưu lượng 1400 lít/ phút
Dung tích bình khí 300 lít
Kích thước bao bì (DxRxC) 191 x 72 x 122 cm
N.W./G.W 408.0 Kg/ 438.0 Kg
*Một vài thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước
Price: 41.180.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Điện áp 380 V/ 50Hz
Công suất 15 HP
Vòng tua 750 vòng/ phút
Áp suất làm việc 8 Bar
Lưu lượng 1400 lít/ phút
Dung tích bình khí 300 lít
N.W./G.W 408.0 Kg/ 438.0 Kg
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065072
100 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội