May han mig ban tu dong Jasic MIG 500 (J8110)
Điện áp vào định mức 3 pha AC380V ±15%, 50/60Hz
Dòng điện vào định mức A 37.5
Công suất định mức KVA 24.6
Cầu chì yêu cầu A 60
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn A 60 – 500
Phạm vi điều chỉnh điện áp ra V 17 – 39
Điện áp không tải V 72
Chu kỳ tải IMAX 40°C % 60
Hệ số công suất cosφ 0.93
Hiệu suất % 85
Tốc độ cấp dây m/ phút 1.5~15
Đường kính dây mm 1.0/1.2/1.6
Cấp bảo vệ IP21S
Cấp cách điện F
Kích thước mm 630*350*660
Trọng lượng kg 55
Xuất xứ china
Bảo hành: 12 tháng
Phụ kiện: Súng hàn 3m; Kẹp mát 3m; Đồng hồ CO2, Đầu cấp dây 20m(chưa có cáp điều khiển)
* Cáp điều khiển 50mm: 280.000 đ x 1m
* Cáp điều khiển 70mm: 340.000 đ x 1m
* Đổi súng hàn mig 3m -> 5m: 1.650.000 đ
Price: 51.700.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Công nghệ inverter IGBT giảm tiếng ồn, tiết kiệm điện. Hàn liên tục dây hàn 1.2mm trên vật liệu dày từ 5-20mm hiệu suất 100%
Các mô đun trong máy được ghép kín, dây điện bọc kín nâng cao hiệu quả chống bụi.
Hàn khỏe, hồ quang êm, ổn định, ít bắn tóe, mối hàn ngấu sâu, chất lượng đẹp, không bị rỗ xỉ.
dia chi ban may han jasic mig 500 TP20 tai hanoi saigon hcm
Tính năng nổi bật của máy hàn bán tự động MIG 500
Công nghệ Inveter IGBT tiên tiến giúp giảm tiếng ồn, trọng lượng và tổn hao nhiệt trên dây dẫn, tiết kiệm điện năng sử dụng. Dòng hàn 500A, sử dụng dây hàn có đường kính từ 1.2-1.6mm. Hàn liên tục dây hàn 1.2mm trên vật liệu dày từ 5-20mm hiệu suất 100%.
Các bo mạch được phủ keo. Máy có hiệu suất làm việc lớn, phù hợp với các môi trường làm việc khắc nghiệt, hàn được cường độ lớn.Máy có thể hàn bằng, hàn đứng, hàn leo mà không bị chảy xệ, cho mối hàn đẹp. Máy có thể hàn được nhiều loại vật liệu như sắt, thép, inox. Đặc biệt, có thể hàn được các vật liệu khó như đồng thau, đồng vàng dày tới 50mm.
Máy hàn khỏe, hồ quang êm, ổn định, ít bắn tóe, mối hàn ngấu sâu, chất lượng đẹp, không bị rỗ sỉ.
j8110
Cấu tạo mặt ngoài máy hàn bán tự động MIG Jasic
Núm điều chỉnh dòng hàn
Núm điều chỉnh điện áp
Núm điều chỉnh cuộn kháng
Núm điều chỉnh tốc độ cấp dây
Công tắc chuyển đổi chế độ 2T/4T
Công tắc kiểm tra khí/ hoạt động
Đồng hồ hiện thì dòng hàn
Đồng hồ hiển thị điện áp hàn
Đèn báo quá dòng/quá nhiệt
Giắc kết nối âm/dương
Giắc kết nối dây điều khiển của hàn MIG
Ứng dụng Máy hàn bán tự động MIG 500J8110
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065899
76 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội