May han que Hong Ky MMA400PRO
May han que Hong Ky MMA400PRO
Máy Hàn Điện Tử Hồng Ký MMA400PRO
Nguồn đầu vào : 3 pha 380v
Nguồn đầu ra định mức : 400A, 36V DC, 100%, Duty Cycle tại 40ºC
Khoảng dòng hàn : 20-400A
Khoảng điện áp : 20.8-36V
Điện áp không tải : 68V
Dòng điện đầu vào khi đầu ra có tải : 26A
Công suất đầu ra  : 14 KVA
Hàn que : 2.6-6.0 mm
Hàn que liên tục : 5.0mm
Kích thước : 678×302×500 mm
Trọng lượng : 33kg
Xuất xứ : Việt Nam
Bảo hành : 12 tháng
Công nghệ : IGBT khối
Hiệu suất : 100%
Phụ kiện đi kèm : 02 cọc nối nhanh cáp hàn (không đi kèm dây hàn và kìm hàn)
Price: 0 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Ngoại quan ấn tượng, hiện đại
Hỗ trợ làm việc hiệu quả nhờ các tính năng đặc biệt
Ngoài công suất mạnh mẽ, cung cấp nguồn hàn đầu ra lên đến 300A. Thì máy hàn que MMA400PRO còn được tích hợp nhiều tính năng ưu việt, như:
Đặc biệt: Hiệu suất chu kỳ làm việc đạt 100% ở 40oC, nên MMA400Pro có thể hàn liên tục ở 300A mà không báo quá nhiệt.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065514
116 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội