May cat plasma Hong ky HKCUT100
Thông số kỹ thuật:
Máy cắt plasma Hồng ký HKCUT100
Điện thế vào     3 pha 380V ± 15%
Công suất đầu ra     14KVA
Cường độ ra     20 – 100A
Điện áp ra     268
Chu kỳ công tác     60%
Chiều dài cắt tối đa (mm)     20
Trọng lượng     30
Nhà sản xuất: Hồng Ký Việt nam
Bảo hành: 12 Tháng
Price: 21.000.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy cắt plasma HKCUT100
Tên chi tiết: Máy cắt PLASMA Hồng Ký Master 100 Ampe 380V - HKCUT100
Công suất làm việc mạnh mẽ Cung cấp nguồn hồ quang cắt Plasma đầu ra 100A. Cắt tốt trên vật liệu thép 1-30mm. Hiệu suất chu kỳ làm việc đạt 100% ở 40℃, nên HK CUT100 có thể cắt liên tục ở 100A trong môi trường nhiệt độ bình thường trong vòng 10 phút mà không báo quá nhiệt.
Chế độ 2T/4T Chế độ điều khiển súng cắt Plasma 2T/4T giúp người dùng rãnh tay trong quá trình cắt.
Khả năng cắt của máy HK CUT100: Khả năng cắt đẹp trên vật liệu thép tối đa 30mm với vận tốc cắt tay 25.2cm/phút. Khả năng cắt đứt trên vật liệu thép tối đa 40mm với vận tốc cắt tay 14cm/phút. Cắt tốt trên vật liệu Thép, Inox và Nhôm.
PHỤ KIỆN KÈM THEO MÁY:
2. Kẹp nối Mass cùng cáp hàn dài 2m.
3. Đầu nối khí nhanh (số lượng:1 cái)
4. 3m ống hơi dẫn khí
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065815
78 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội