May khoan rut loi 130mm DCK KZZ02-130 (1800W)
Máy khoan rút lõi 130mm DCK KZZ02-130 (1800W)
Công suất 1800W/220V/50Hz
Tốc độ không tải 1200rpm
Đường kính mũi khoan tối đa: 130mm
Trọng lượng 11.6kg
Hãng sx DCK china
Bảo hành 6 tháng
* Máy chưa bao gồm mũi khoan
Price: 5.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
mũi khoan rút lõi bê tông giá rẻ
Bảng báo giá mũi khoan rút lõi bê tông dài 350mm /370mm/ 450mm made in china
Mũi khoan rút lõi dài 370/350mm Đơn giá Mũi khoan rút lõi dài 350mm Đơn giá
Mũi khoan rút lõi D18*370mm 330.000 Mũi khoan rút lõi D152*350mm 850.000
Mũi khoan rút lõi D20*370mm 340.000 Mũi khoan rút lõi D159*350mm 880.000
Mũi khoan rút lõi D22*370mm 350.000 Mũi khoan rút lõi D162*350mm 900.000
Mũi khoan rút lõi D25*370mm 360.000 Mũi khoan rút lõi D168*350mm 950.000
Mũi khoan rút lõi D27*370mm 370.000 Mũi khoan rút lõi D180*350mm 1,050.000
Mũi khoan rút lõi D30*370mm 380.000 Mũi khoan rút lõi D200*350mm 1.250.000
Mũi khoan rút lõi D32*370mm 390.000 Mũi khoan rút lõi D220*350mm 1.450.000
Mũi khoan rút lõi D36 *370mm 400.000 Mũi khoan rút lõi D230*350mm 1.850.000
Mũi khoan rút lõi D38 *370mm 410.000 Mũi khoan rút lõi D245 *350mm 1.880.000
Mũi khoan rút lõi D40*370mm 420.000 Mũi khoan rút lõi D250 *350mm 1.950.000
Mũi khoan rút lõi D44 *370mm 430.000 Mũi khoan rút lõi D254 *350mm 2.050.000
Mũi khoan rút lõi D46*370mm 440.000 Mũi khoan rút lõi D300*350mm 2.550.000
Mũi khoan rút lõi D51*350mm 450.000 Mũi khoan rút lõi D350 *350mm 3.150.000
Mũi khoan rút lõi D56 *350mm 460.000
Mũi khoan rút lõi D63 *350mm 470.000 Mũi khoan rút lõi 410/450mm Đơn giá
Mũi khoan rút lõi D76*350mm 480.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D28*450 590.000
Mũi khoan rút lõi D83*350mm 490.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D38*450 690.000
Mũi khoan rút lõi D89*350mm 500.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D52*450 750.000
Mũi khoan rút lõi D96*350mm 550.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D64*450 800.000
Mũi khoan rút lõi D102*350mm 560.000 Mũi khoan rút lõi kawa D76*450 900.000
Mũi khoan rút lõi D108*350mm 570.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D90*450 950.000
Mũi khoan rút lõi D112 *350mm 590.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D108*410 1.150.000
Mũi khoan rút lõi D114*350mm 630,000 Mũi khoan rút lõi Kawa D128*410 1.250.000
Mũi khoan rút lõi D116*350mm 650.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D158*410 1.450.000
Mũi khoan rút lõi D120*350mm 680.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D180*410 1.650.000
Mũi khoan rút lõi D127*350mm 700.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D200*410 1.850.000
Mũi khoan rút lõi D132*350mm 750.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D230*410 2.650.000
Mũi khoan rút lõi D140 *350mm 800.000 Mũi khoan rút lõi Kawa D255*410 2.950.000
 Đầu chuyển đổi mũi khoan rút lõi bê tông lắp cho máy khoan cầm tay giá 250.000 đ
dia chi ban dau chuyen mui khoan rut loi
Đầu chuyển SDS kết nối mũi khoan rút lõi bê tông với máy khoan bê tông cầm tay thông thường
dia chi ban mui khoan rut loi be tong dau gai sds
Khẩu nối dài mũi khoan rút lõi (khẩu nối dài 20cm/30cm= 300.000 đ/ 350.000đ
dia chi ban khau noi dai mui khoan rut loi be tong
Khẩu chuyển đổi ren mũi khoan rút lõi bê tông hàn quốc/ trung quốc giá 650.000 đ.
dia chi ban dau chuyen doi ren mui khoan rut loi
dau chuyen doi ren may khoan rut loi han quoc trung quoc
dia chi ban mui khoan rut loi be tong han quoc tai hanoi saigon
Bảng báo giá máy khoan rút lõi bê tông Hàn Quốc dùng cho máy khoan rút lõi lấy mẫu bê tông hàn quốc
Phi Chi tiết mũi, thân, đầu nối Đơn giá Phi Chi tiết mũi, thân, đầu nối Đơn giá
Φ27 Mũi rút lõi 1" (27mm) 1,079,000 Φ140 Mũi rút lõi 5,5" (140mm) 3,350,000
Thân rút lõi 1" (27mm) 939,000 Thân rút lõi 5,5" (140mm) 1,499,000
Đầu rút lõi 1" (27mm) 939,000 Đầu rút lõi 5,5" (140mm 1,499,000
Φ32 Mũi rút lõi 1,25" (32mm) 1,079,000 Φ154 Mũi rút lõi 6" (154mm) 2,539,000
Thân rút lõi 1,25" (32mm) 939,000 Thân rút lõi 6" (154mm) 1,350,000
Đầu rút lõi 1,25" (32mm) 939,000 Đầu rút lõi 6" (154mm) 1,350,000
Φ40 Mũi rút lõi 1,5" (40mm) 1,179,000 Φ167 Mũi rút lõi 6,5" (167mm) 4,438,000
Thân rút lõi 1,5" (40mm) 939,000 Thân rút lõi 6,5" (167mm) 2,300,000
Đầu rút lõi 1,5" (40mm) 939,000 Đầu rút lõi 6,5" (167mm 2,300,000
Φ52 Mũi rút lõi 2" (52mm) 1,239,000 Φ180 Mũi rút lõi 7" (180mm) 3,539,000
Thân rút lõi 2" (52mm) 979,000 Thân rút lõi 7" (180mm) 1,939,000
Đầu rút lõi 2" (52mm) 979,000 Đầu rút lõi 7" (180mm) 1,939,000
Φ63 Mũi rút lõi 2,5" (63mm) 1,290,000 Φ204 Mũi rút lõi 8" (204mm) 3,639,000
Thân rút lõi 2,5" (63mm) 990,000 Thân rút lõi 8" (204mm) 2,079,000
Đầu rút lõi 2,5" (63mm) 990,000 Đầu rút lõi 8" (204mm 1,879,000
Φ76 Mũi rút lõi 3" (76mm) 1,539,000 Φ230 Mũi rút lõi 9" (230mm) 3,539,000
Thân rút lõi 3" (76mm) 1,079,000 Thân rút lõi 9" (230mm) 2,879,000
Đầu rút lõi 3" (76mm) 1,079,000 Đầu rút lõi 9" (230mm) 2,879,000
Φ90 Mũi rút lõi 3,5" (90mm) 1,739,000 Φ254 Mũi rút lõi 10" (254mm) 4,539,000
Thân rút lõi 3,5" (90mm) 1,139,000 Thân rút lõi 10" (254mm) 3,739,000
Đầu rút lõi 3,5"(90mm) 1,139,000 Đầu rút lõi 10" (254mm) 3,539,000
Φ101 Mũi rút lõi 4" (101mm) 2,079,000 Φ305 Mũi rút lõi 12" (305mm) 5,239,000
Thân rút lõi 4" (101mm) 1,179,000 Thân rút lõi 12" (305mm) 5,079,000
Đầu rút lõi 4" (101mm) 1,179,000 Đầu rút lõi 12" (305mm) 5,039,000
Φ114 Mũi rút lõi 4,5" ((114mm) 2,679,000 Φ355 Mũi rút lõi 14" (355mm) 6,100,000
Thân rút lõi 4,5" (114mm) 1,639,000 Thân rút lõi 14" (355mm 6,039,000
Đầu rút lõi 4,5"(114mm) 1,639,000 Đầu rút lõi 14" (355mm) 5,839,000
Φ127 Mũi rút lõi 5" (127mm) 2,239,000
Thân rút lõi 5" (127mm) 1,300,000
Đầu rút lõi 5" (127mm) 1,300,000
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065083
69 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội