May khoan ban 1m2 Hong ky KT12 (1/2HP/220V)
Máy khoan bàn 1m2 Hồng ký KT12 (1/2HP) 2 buly 220V motor dây nhôm
Hành trình khoan    80 mm
K/c từ mũi khoan đến mâm khoan: 420 mm
K/c từ mũi khoan đến ống trụ: 182.5 mm
Đường kính mũi khoan (mm): 3-16
Lỗ côn lắp ổ khoan: 0
Cấp tốc độ: 450 – 700 – 1100 – 1530
Motor (HP, Pha): 1/2HP-1P-4P
Dây CUROA/BULY: Bảng A - 2buly
Trọng lượng máy: 90kg
Bảo hành: 12 tháng
Price: 8.778.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan bàn 1m2 Hồng ký KT12 (1/2HP) 2 buly điện 220V motor dây nhôm.
Đổi sang Motor 1/2HP 220V dây đồng + 450.000đ
Đổi sang Motor 1HP 220V dây nhôm + 450.000đ
Đổi sang Motor 1HP 220V dây đồng + 900.000đ
Đổi sang Motor 1HP 380V dây đồng + 900.000đ
- Tất cả các chi tiết được gia công theo công nghệ mới hoàn toàn tự động (CNC) của Nhật
- Độ chính xác giữa các then (rãnh) là 0.05 mm (5/100)
- Toàn bộ chi tiết được mài chính xác 0.005 mm (5/1000)