May bom hoa chat Wilo PM 250PES (250W)
Thông số kỹ thuật:
Máy bơm hóa chất Wilo PM250PES (kết nối ren)
Model    PM-250PES
Công suất    250W
Điện áp    220V/1pha/50Hz
Cột áp    max    6 m
Tiêu chuẩn    50 L/p    4 m
Lưu lượng    max    90 L/p
Nhiệt độ nước    max    <60 độ C
ĐK nối ren    DN    25 mm
Cấp độ bảo vệ    IP X4
Vật liệu    Cánh bơm    Nhựa P.P
Đầu bơm    Trục bơm    Ceramic
Kích thước    DxRxC    373x144x166 mm
Trọng lượng    máy    10 Kg
Nguyên kiện    11 Kg
Nhà sản xuất    WILO (Đức)
Xuất xứ    Hàn Quốc
Bảo hành    12 tháng
Price: 8.020.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Tính năng nổi bật máy bơm hóa chất Wilo PM250PES
Đặc điểm nổi bật của máy bơm hóa chất dạng từ WILO PM-250PES
Ngoài ra, máy bơm hóa chất dạng từ Wilo PM-250PES còn có thể chịu được nhiệt độ hóa chất cao.
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065018
129 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội