May bom chim Daphovina 5.5HP/4.0KW/380V
Thông số kỹ thuật:
Máy bơm chìm Daphovina 5.5HP/4.0KW (áp cao)
Công suất 5.5HP-4.0KW
Điện áp 3 pha 380V
Cột áp 40 m
Lưu lượng  40 m3/h
Họng xả 50 mm
Hãng sản xuất Daphovina
Xuất xứ Việt Nam
Bảo hành 12 tháng
Price: 6.100.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
may bom chim daphovina cot ap cao gia re
Bảng báo giá máy bơm chìm Daphovina Áp Cao/ Áp Thấp
STT Model / Công suất Điện áp Giá Áp Cao Giá Áp Thấp
1 1/2HP – 0.375Kw 220V 2.100.000
2 1.0HP - 0.75Kw 220V 2.570.000 2.670.000
3 1.5HP - 1.1Kw 220V 3.150.000 3.280.000
4 2.0HP - 1.5Kw 220V 3.590.000 3.710.000
5 2.5HP - 1.8Kw 220V 3.930.000 4.060.000
6 3.0HP - 2.2Kw 220V 4.820.000 4.970.000
7 4.0HP - 3.0Kw 220V 5.810.000 5.940.000
8 5.0HP - 3.7Kw 220V 6.750.000 6.880.000
9 2.0HP - 1.5Kw 380V 3.590.000 3.730.000
10 3.0HP - 2.2Kw 380V 4.400.000 4.350.000
11 4.0HP - 3.0Kw 380V 5.400.000 5.400.000
12 5.0HP - 3.7Kw 380V 5.930.000 6.070.000
13 5.5HP- 4.0Kw 380V 6.100.000 6.100.000
14 7HP - 5.25Kw 380V 8.400.000 8.600.000
15 10HP - 7.5Kw 380V 12.000.000 12.800.000
16 15HP - 11Kw 380V 19.000.000 21.000.000
17 20HP - 15Kw 380V 26.800.000 29.000.000
may bom chim daphovina cot ap thap gia re
Bơm cấp, thoát nước sạch hoặc nước thải trong sinh hoạt cũng như xây dựng.
Bơm cấp nước tưới tiêu ruộng đồng, vườn đồi chuyên canh.
Bơm cấp cho các hệ thống tưới tiêu quy mô vừa và nhỏ.
Bơm thoat hố móng cho các công trình xây dựng.
may bom chim tom daphovina gia re
cataloge may bom chim daphovina vietnam
Hướng dẫn sử dụng máy bơm nước thả chìm Daphovina
huong dan su dung may bom chim daphovina
dia chi ban may bom chim daphovina tai hanoi saigon hcm
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39065038
117 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội