Máy khoan 16mm Hikoki FDV16VB2 (530W)
Thông số kỹ thuật
Máy khoan Hikoki FDV16VB2
Công suất: 530W/220V
Khoan gỗ: 25mm (1")
Khoan bê tông: 16mm (5/8")
Tốc độ không tải: 0-2900v/p
Mâm cặp: 13mm keyless
Chiều dài: 287mm
Trọng lượng: 1.6kg
Hãng sản xuất Hikoki
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Giá: 1.650.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Thông số kỹ thuật
Máy khoan Hikoki FDV16VB2
Công suất: 530W/220V
Khoan gỗ: 25mm (1")
Khoan bê tông: 16mm (5/8")
Tốc độ không tải: 0-2900v/p
Mâm cặp: 13mm keyless
Chiều dài: 287mm
Trọng lượng: 1.6kg
Hãng sản xuất Hikoki
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065393
Hiện đang có 93 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội