Máy hút bụi chạy pin Makita DCL180FRFW(18V)
Thông số kỹ thuật
Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW
Nguồn: 18V-3.0Ah
Khả năng chứa: 650 mL
Lượng khí tối đa: 1.4 m³/phút
Lưu lượng hút tối đa:4.2 kPa
Thời gian sử dụng liên tục: 20 phút
Kích thước (L x W x H):    999 x 114 x 152mm
Trọng lượng: 1.2kg
Hảng sản xuất Makita
Xuất xư china
Bảo hành 6 tháng
*Máy kèm theo sạc nhanh và 1 pin 18V/3.0Ah
*Pin Makita 18V/3.0Ah giá 1.450.000 đ
*Catalogue dụng cụ điện Makita
Giá: 4.850.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW 18V là một sản phẩm được sản xuất theo dây chuyền công nghệ Nhật Bản. Sản phẩm hỗ trợ cho công việc dọn dẹp trở nên nhanh chóng và tiện dụng nhất.
Điểm đáng chú ý của dòng Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW 18V
Hoạt động với điện thế pin 18V - dòng pin li-on không dây khắc phục những khó khăn trong việc di chuyển của dòng máy hút bụi dùng điện. Ngoài ra đây còn là một dòng sản phẩm có sức hút mạnh mẽ và hoạt động cực kỳ êm ái phù hợp với công việc gia đình, phòng ngủ cho em bé, phòng đọc sách,...
Tại sao nên mua Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW 18V
Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW giá rẻ
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065415
Hiện đang có 75 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội