Máy hàn que nhựa cầm tay LST1600E
Máy hàn nhựa cầm tay LST1600E dùng que
Hàn ống nhựa, tấm nhựa PVC/PP/PE..
Công suất: 1600W
Điện áp: 220V
Tần số 50/60 Hz
Nhiệt độ điều chỉnh: 40-620 độ C
Lưu lượng khí : 240 lít/ phút
Áp lực khí: 2600Pa
Trọng lượng: 1.2kg
Xuất xứ china
Bảo hành 12 tháng
* Phụ kiện kèm theo: 1 đầu thổi và 1 đầu hàn nhanh
Giá: 5.000.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Thông số kỹ thuật máy hàn nhựa LST 1600E
- Máy hàn nhựa cầm tay công suất 700W, 1080W, 1600W, 2000W, 3400W được ứng dụng trong hàn bạt nhựa, hàn màng nhựa, hàn ống nhựa, hàn tấm nhựa, hàn bồn bể nhựa.
phu tung may han nhua, phu kien may han nhua cam tay
Máy hàn nhựa cầm tay LST1600E (1600W) - Máy hàn ống nhựa, tấm nhựa cầm tay với thiết kế gọn nhẹ, dễ sử dụng, nhiệt độ hàn cao, lưu lượng gió lớn, máy hàn nhựa cầm tay được ứng dụng rất phổ biến và hiệu quả, trong: v
dai ly ban may han que nhua cam tay tai hanoi hcm
dia chi ban may han nhua cam tay gia re hanoi
Ứng dụng thực tế của máy hàn nhựa cầm tay
Máy hàn nhựa cầm tay sử dụng que hàn nhựa, dây hàn nhựa để hàn ống nhựa tấm nhựa, hàn bồn bể nhựa.
- Hàn bồn bể nhựa chứa đựng xăng dầu, hóa chất lỏng, bể xi mạ chứa đựng hóa chất lỏng.
- Hàn sàn nhựa vinyl, hàn sàn chống tĩnh điện, hàn sàn nhựa pvc, hàn sàn thể thao.
- Ứng dụng trong thổi nhiệt sấy khô, uốn cong vật liệu.
may han nhua dung que 1080W gia re