Máy hàn tig nhôm jasic tig 315PACDC (E303)
Thông số kỹ thuật:
Điện áp vào định mức 3 pha AC380V±15%    50Hz/60Hz
Công suất định mức TIG14.5 KVA / MMA 16.4 KVA
Dòng hàn/ điện áp ra định mức: TIG AC : 315A/20V – TIG DC: 315A/5V – MMA: 270A/30.8V
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn TIG: 6-315A / MMA: 10-270A
Chu kỳ tải định mức 35%
Thời gian trễ khí 0~15s
Tần số xung AC:0.5~200;DC:0.5~20
Kiểu mồi hồ quang HF
Hệ số công suất 0.7
Hiệu suất 80%
Cấp bảo vệ IP21S
Cấp cách điện F
Trọng lượng/Kích thước riêng nguồn máy(có tay cầm)(có thay đổi theo từng đợt hàng) ~ 26kg/522*267*442mm
Trọng lượng/Kích thước đóng gói(có thay đổi theo từng đợt hàng) ~ 28.5kg/680*340*528mm
Mã SP M01T-028837, phụ kiện đi kèm
+ Súng hàn WP18( dài 5m)
+ Đồng hồ Argon Dây khí
+ Kẹp mát 3m cáp 35mm
+ 02 đầu nối nhanh 35×50
+ Dây khí
Giá: 24.800.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
MÁY HÀN TIG XUNG NHÔM TIG315 PAC/DC E303 JASIC
+ Máy hàn TIG có các chức năng: hàn TIG AC/DC, hàn QUE AC/DC, hàn xung
+ Điều khiển kỹ thuật số dễ thao tác và điều chỉnh. Lưu được 50 chương trình làm việc
+ Điều chỉnh được 3 tần số xung khác nhau: xung vuông AC, xung tam giác, xung hình sin
+ Tiêu chuẩn bảo vệ quá tải, quá nhiệt đảm bảo an toàn cho thiết bị.
+ Thiết kế hệ thống làm mát thông minh.
dia chi ban may han jasic tig 315pacdc
  - Máy hàn TIG xung 315PAC/DC sử dụng dòng điện xoay chiều ba pha đầu vào có khả năng hàn nhôm dày đến 15mm thích hợp sử dụng tại các khu công nghiệp hoặc công trường có yêu cầu cường độ làm việc cao. Ngoài hàn nhôm máy còn có tính năng hàn que, có thể sử dụng các loại quen hàn cơ bản cho máy này.
  - Công nghệ Inverter tiên tiến cho hồ quang hàn êm và ổn định.
  - Công nghệ hàn xung giúp máy có thể hàn các tấm mỏng đến 0.5mm và cho vùng ảnh hưởng nhiệt nhỏ, mối hàn đẹp và tiết kiệm năng lượng.
  - Thiết  kế vỏ chắc chắn giúp máy có thể làm việc ngoài công trường.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065532
Hiện đang có 115 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội