Máy hàn que Hồng ký MMA300PRO
Máy hàn que Hồng ký MMA300PRO
Máy Hàn Điện Tử Hồng Ký MMA300PRO
Model : MMA 300PRO (380V)
Công suất : 300A
Điện áp : 380V-3pha
Nguồn đầu ra định mức : 300A, 32V DC 100% Duty cycle tại 40ºC
Khoảng dòng hàn : 20-300A
Khoảng điện áp : 20.8-32V
Điện áp không tải : 68V
Dòng điện đầu vào khi đầu ra có tải (50/60Hz, 3pha) : 19.4A
P1kw : 11.2
P2kw : 9.7
Kích thước : 678×302×500mm
Trọng lượng : 33kg
Xuất xứ : Việt Nam
Bảo hành : 12 tháng
Công nghệ : IGBT khối
Hiệu suất : 100%
2 núm tùy chỉnh dòng hàn và điều chỉnh lực hồ quang hàn
Mồi lửa nhanh Hot Start
Tự động bù hồ quang Arc Force
Cơ chế tiết kiệm điện
Công suất đúng 300A
Hàn que 5.0mm liên tục
Sử dụng trong nghành công nghiệp nhẹ
Mồi lửa nhanh, tùy chỉnh hồ quang, bảo vệ quá tải quá nhiệt.
Phụ kiện đi kèm : 02 cọc nối nhanh cáp hàn (không đi kèm dây hàn và kìm hàn)
Giá: 0 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Ngoại quan ấn tượng, hiện đại
Hỗ trợ làm việc hiệu quả nhờ các tính năng đặc biệt
Ngoài công suất mạnh mẽ, cung cấp nguồn hàn đầu ra lên đến 300A. Thì máy hàn que MMA300PRO còn được tích hợp nhiều tính năng ưu việt, như:
Đặc biệt: Hiệu suất chu kỳ làm việc đạt 100% ở 40oC, nên MMA300Pro có thể hàn liên tục ở 300A mà không báo quá nhiệt.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065035
Hiện đang có 117 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội