Máy khoan cấy thép Bosch GBH8-45DV (1.5KW)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan bê tông Bosch GBH8-45DV
Công suất: 1.500 W
Năng lượng va đập 12,5 J
Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức     1380 – 2760 bpm
Tốc độ định mức 150 – 305 vòng/phút
Trọng lượng không tính cáp 8,9 kg
Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa 12 – 45 mm
Đường kính khoan bê tông, mũi khoan xuyên thủng     80 mm
Đường kính khoan bê tông với các dao cắt lõi     125 mm
Hãng sản xuất Bosch
Xuất xứ: Germany
Bảo hành: 12 tháng
Giá: 19.500.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Công nghệ khoan cấy thép, Quy trình khoan cấy thép, kỹ thuật khoan cấy thép
quy trinh khoan cay thep
Máy khoan cấy thép và mũi khoan cấy thép SDS-max speed
may khoan cay thep bosch
Mũi khoan cấy thép SDS-max Speed đẳng cấp chuyên nghiệp
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065088
Hiện đang có 72 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội