Máy cắt bê tông gạch đá TCVN CC620
Máy cắt bê tông tường gạch TCVN CC620
- Model: TCVN-CC620
- Nguồn: 4.500w - 220v
- Cắt max: 260mm
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành: 06 tháng
- Lưỡi cắt bê tông Φ620mm 2.250.000 đ
Giá: 10.250.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy cắt bê tông tường gạch TCVN-CC620 là dòng máy cắt cầm tay công suất lớn (khoảng 4500W), sử dụng lưỡi cắt, chuyên dụng để cắt sâu các bề mặt cứng như bê tông, gạch, đá, đáp ứng độ sâu cắt lên tới 260mm - 270mm. Thiết bị này thường dùng trong thi công điện nước, tạo rãnh kỹ thuật nhờ hiệu suất cao.
Dịa chỉ bán máy cắt bê tông cầm tay giá rẻ tại Hà Nội HCM
Đặc điểm nổi bật của máy cắt TCVN-CC620 / Cắt tường 620mm
Công suất mạnh mẽ: Thường đạt 4500W, động cơ bền bỉ, cắt nhanh các loại bê tông cốt thép, tường gạch.
Độ sâu cắt lớn: Lưỡi cắt đường kính 620mm cho phép cắt sâu tối đa lên tới 260mm - 270mm, vượt trội so với các dòng máy cắt tay thông thường.
Động cơ không chổi than: Máy được trang bị động cơ 4500W giúp giảm ma sát, giảm nhiệt, tăng tuổi thọ và độ ổn định.
Ứng dụng: Cắt tường gạch, bê tông, cắt tạo rãnh, đường ống nước, điện âm tường tại các công trình
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065555
Hiện đang có 108 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội