Máy khoan bàn 1m5 Hồng ký KCP15 (1.5HP) 220V
Hành trình khoan    90 mm
K/c từ mũi khoan đến mâm khoan    500 mm
K/c từ mũi khoan đến ống trụ    254 mm
Đường kính mũi khoan (mm)    3-20/25
Lỗ côn lắp ổ khoan    Côn số 3
Cấp tốc độ    182 – 290 – 302 – 435 – 484 – 505 – 1013 – 1208 - 1697
Motor (HP, Pha)   1.5HP/220V
Dây CUROA/BULY    Bảng B – 3 buly
Trọng lượng máy    140kg
K/c từ mũi khoan – chân đế
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 12 tháng
Giá: 27.550.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan bàn hồng ký HK KCP15 (1.5HP) là dạng máy khoan bàn (khoan côn) cỡ lớn có tay phay do công ty cơ khí Hồng ký sản xuất tại việt nam theo công nghệ khoan Đức. Máy có chiều cao 1.5m với trọng lượng 140kg, motor dây đồng 1.5HP (1.1KW) điện 220V, máy khoan KCP15 dùng đầu măng ranh cặp mũi khoan sắt 1.5-16mm độ chính xác cao, phù hợp với xưởng gia công cơ khí, xưởng đóng tàu, cửa hàng sửa chữa ô tô, xe máy,..
Máy khoan bàn 1m5 Hồng ký KCP15 (1.5HP) 220V motor dây đồng
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan bàn 1m5 Hồng ký KCP15
Hành trình khoan    90 mm
Lỗ côn lắp ổ khoan    Côn số 3
Motor (HP, Pha)   1.5HP/220V
Trọng lượng máy    140kg
K/c từ mũi khoan – chân đế
Xuất xứ: Việt nam
Bảo hành: 12 tháng
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065083
Hiện đang có 72 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội