Máy xịt rửa Hyundai HD2518-75T (7.5KW)
Thông số kỹ thuật:
Máy xịt rửa công nghiệp Hyundai HD2518-75T
Mô tơ từ (Cảm ứng)
Công suất 10HP (7.500W)
Áp lực phun 250 - 260 bar
Lưu lượng nước 18 lít/phút
Khả năng tự hút nước Có
Tốc độ vòng quay 1.440 vòng/phút
Chiều dài dây phun áp lực 15m
Chiều dài dây dẫn nước 1m - 1,5m
Lõi mô tơ Dây đồng
Bánh xe di chuyển 2 bánh
Điều chỉnh áp lực phun tự động Có
Nguồn điện áp 380V/50Hz
Kích thước 86cm x 46cm x 53cm
Trọng lượng sản phẩm 68kg
Trọng lượng bao bì 75kg
Thương hiệu Hàn Quốc
Sản xuất tại Trung Quốc
Bảo hành 12 tháng
Giá: 21.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy xịt rửa công nghiệp Hyundai HD2518-75T vận hành mạnh mẽ với công suất 7500W
Hyundai HD2518-75T là máy rửa xe chuyên nghiệp có áp lực lớn lên tới 120 bar, Hyundai HD2518-75T sử dụng súng phun cao áp nên hoạt động rất mạnh mẽ, có thể đánh bật mọi vết bẩn cứng đầu một cách nhanh chóng, kể cả những vị trí khó rửa nhất như gầm hoặc khe bánh xe.
Hyundai HD2518-75T hoạt động với công suất mạnh mẽ 7.500W, áp lực tối đa 100 - 120 bar, cho khả năng vận hành mạnh mẽ, giúp phun xịt nước bằng áp lực lớn cho dù ở khoảng cách xa.
Đặc biệt, máy xịt rửa công nghiệp Hyundai HD2518-75T thuộc dòng máy rửa xe cao áp nên tiêu thụ điện năng và nước ít hơn so với những máy rửa xe khác, mang lại hiệu suất sử dụng cực lớn. Lưu lượng nước sử dụng tối đa cũng chỉ 15 lít/phút trong khi áp lực rửa 120 bar, nên bạn sẽ nhanh chóng thu lại vốn rất nhanh. Ngoài ra, công suất rửa xe mạnh mẽ cũng sẽ giúp bạn thực hiện nhanh hơn, sạch hơn, khách hàng cũng không phải chờ đợi quá lâu.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065069
Hiện đang có 103 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội