Máy bơm đẩy cao Panasonic GP 250JXK (250W)
Máy bơm nước Panasonic GP250JXK
Màu sắc Xanh
Kích thước 23cm x 21cm
Chiều dài dây nguồn điện 1,6m
Mô tơ dây đồng
Họng hút xả 2.54cm
Nhiệt độ chất lỏng bơm Max (45 độ C)
Nguồn điện áp 220V/50Hz
Công suất 250W
Lưu lượng nước 0 - 50 lít / phút
Độ hút sâu 9m
Cột áp 38m
Trọng lượng sản phẩm 8kg
Sản xuất tại Indonesia
Bảo hành 12 tháng
Cataloge máy bơm nước Panasonic
Giá: 2.250.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy bơm nước đẩy cao Panasonic GP250JXK hoạt động êm ái, bền bỉ.
Máy bơm nước GP250JXK với công suất 250W, độ đẩy cao là 38m nên bơm nước cho nhà có nhiều tầng hiệu quả. Máy có khả năng hút nước ở độ sâu 9m, sử dụng nguồn điện 220V/50Hz, đường kính ống hút xả là 2,54cm. Máy bơm nước đẩy cao có thể bơm chất lỏng có nhiệt độ nước cấp tối đa là 45 độ C. Máy thiết kế đạt tiêu chuẩn IPX4 nên chống thấm nước, chống điện giật.
máy bơm nước đẩy cao Panasonic GP250JXK
Tính năng ưu việt máy bơm hút chân không, máy bơm đẩy cao Panasonic GP250JXK
1/ Cấu tạo đơn giản hiệu quả và tiết kiệm điện
2/ Độ an toàn cao
- Máy bơm đẩy cao Panasonic GP-250JXK sẽ tự động ngắt nguồn điện khi nhiệt độ bơm quá cao.
- Hai lớp bọc cách ly bảo vệ lõi tĩnh mô tơ chống  ăn mòn, giảm thiểu nguy cơ chạm điện
3/ Bền với thời gian
- Thân mô tơ bằng nhôm đúc và nắp buồng bơm bằng đồng thau không rỉ sét đảm bảo độ bền cao.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39065409
Hiện đang có 77 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội