Bơm hóa chất trục đứng KDV-40SK-35VF (2.2KW)
Bơm hóa chất trục đứng KDV-40SK-35VF
Model: KDV-40SK-35VF
2.2kw/3ph/380V/50Hz/2900rpm
Max Flow: 400 l/min
Max Head: 28m
Material: FRPP
Inlet/outlet: 50/40mm
Nhãn hiệu: Guobao- China
Bảo hành 12 tháng
Giá: 15.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Thông số kỹ thuật chi tiết
Dựa trên cấu trúc mã model tiêu chuẩn của dòng KDV, thông số kỹ thuật cơ bản bao gồm:
Đường kính ống (In/Outlet): Hút 50mm - Xả 40mm.
Tỷ trọng chất lỏng (SK): Phù hợp cho chất lỏng có tỷ trọng lên đến 1.1.
Công suất (3): Thường tương ứng với 3 HP (khoảng 2.2 kW).
Tần số (5): Hoạt động ở tần số 50Hz.
Vật liệu thân bơm (V): Thân nhựa PVDF (chịu nhiệt và hóa chất cực tốt).
Vật liệu màng/phớt (F): Sử dụng vật liệu Viton (FKM) chống ăn mòn hóa học tốt.
Máy bơm hóa chất trục đứng nhựa FRPP 2.2kw
Đặc điểm nổi bật
Ứng dụng phổ biến
Dòng bơm này được tin dùng trong nhiều lĩnh vực công nghiệp tại Việt Nam
Hệ thống tuần hoàn hóa chất xi mạ kim loại.
Tháp hấp thụ (Scrubber) để xử lý khí thải độc hại.
Vận chuyển hóa chất trong sản xuất bản mạch điện tử (PCB).
Xử lý nước thải công nghiệp chứa tạp chất ăn mòn.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39066171
Hiện đang có 86 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội